Thông tin công ty

  • DOWELL INDUSTRY GROUP LIMITED

  •  [Zhejiang,China]
  • Loại hình kinh doanh:Nhà phân phối / Bán sỉ , nhà chế tạo , Dịch vụ , Công ty Thương mại
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:91% - 100%
  • certs:ISO9001, RoHS, CE
  • Sự miêu tả:Sợi quang Splice Fibrlok,Fibrlok Quang Splice,Fibrlok Fiber Splice
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

DOWELL INDUSTRY GROUP LIMITED

Sợi quang Splice Fibrlok,Fibrlok Quang Splice,Fibrlok Fiber Splice

Fibrlok sợi quang Splice

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.5 / Bag/Bags
    Hình thức thanh toán: T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF
    Đặt hàng tối thiểu: 500 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 20 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: DW-2529

Kiểu: Cáp quang

Thiết bị dây: ODF

Chứng nhận: RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Additional Info

Bao bì: Thùng Carton

Năng suất: 100000pcs

Thương hiệu: LÀM TỐT NHÉ

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: TRUNG QUỐC

Cung cấp khả năng: 200000PCS

Giấy chứng nhận: ISO9001

Mã HS: 85177090

Hải cảng: NINGBO,Shanghai

Mô tả sản phẩm


Được áp dụng để kết nối φ0.25 - φ0.9 sợi / cáp; tận dụng các công nghệ V-groove trưởng thành, thích hợp cho chế độ đơn và đa mode; Không có lịch thi đấu, thời gian hoạt động ít hơn 1 phút; hiệu suất tốt hơn so với các sản phẩm nhập khẩu.

Item

Parameter

Applicable for

φ0.25 mm &φ0.90 mm fiber

Size

45*4.0*4.7mm

Optical fiber diameter

125μm ( G652D & G657A )

Tight buffer diameter

250μm & 900μm

Applicable mode

single & multimode

Operation time

about 10s (without fiber cut)

Insert loss

≤ 0. 15 dB(1310nm & 1490nm& 1550nm )

Return loss

≤ -50dB

Fastening strength of naked fiber

>5 N ΔIL≤ 0.1dB

Clamping force of fiber with tight buffer

>8 N ΔIL≤ 0.1dB

Using temperature

-40 - +75 C

Reusability (5 times)

 IL ≤ 0.2dB

Fibrlok Fiber Optic SpliceFibrlok Fiber SpliceFibrlok Fiber Optic Splice


Danh mục sản phẩm : Hệ thống cáp quang > Đầu nối cáp quang

Hình ảnh sản phẩm
  • Fibrlok sợi quang Splice
  • Fibrlok sợi quang Splice
  • Fibrlok sợi quang Splice
  • Fibrlok sợi quang Splice
  • Fibrlok sợi quang Splice
Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
Steven Mr. Steven
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp